x ปัญหาหรือข้อเสนอแนะ
วิดีโอบันทึกการแข่งขัน:
เวลา ลีก ทีมการแข่ง ช่องถ่ายทอดสด
2017-10-17 วันอังคาร
17:00 KBL Seoul Samsung Thunders VS Changwon LG Sakers
17:00 KBL Ulsan Mobis Phoebus VS Seoul SK Knights
กำลังแข่ง AFC CL [IRN PR 2] Persepolis VS Al Hilal [KSA PR 4]
2017-10-18 วันพุธ
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [FRA D1 2] โมนาโก VS เบซิคตัส [TUR D1 6]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [HOL D1 3] เฟเยนูร์ด VS เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [UKR D1 1]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [ENG PR 1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS นาโปลี [ITA D1 1]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [RUS PR 5] สปาร์แทค มอสโค VS เซบีญ่า [SPA D1 5]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [SLO D1 2] มาริโบร์ VS ลิเวอร์พูล [ENG PR 8]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [CYP D1 4] อาโปเอล นิโคเซีย VS โบรูสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GER D1 1]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [GER D1 3] RB Leipzig VS พอร์ทโต [POR D1 1]
กำลังแข่ง ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [SPA D1 3] เรียล แมดดริด VS ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์ [ENG PR 3]
03:30 PER D1 [4] ยูทีซี กาฮามาร์ก้า VS Real Garcilaso [1]
06:10 PAR D1 [5] Cerro Porteno VS Independiente Luque [11]
07:00 NBA คลีฟแลนด์ คาวาเลียส์ VS บอสตัน เซลติกส์
08:00 MEX D1 [13] คิวเรตาโร VS ครู๊ซ เอซูล [5]
08:45 MEX D1 [6] ไทเกอร์ ยูเอเอ็นแอล VS เวราครูซ [12]
09:30 NBA โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส VS ฮุสตัน ร็อกเกตส์
17:30 AFC CL [JPN D1 7] อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS Shanghai East Asia [ไชนีส ซูเปอร์ลีก 2]
19:00 UEFA YL U19 Chelsea FC U19 VS AS Roma U19
23:00 SLOC [SLO D1 8] NK Aluminij VS NK Krka [SLO D2 9]
23:00 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [AZE D1 2] Karabakh Agdam VS แอตเลติโก มาดริด [SPA D1 4]
23:45 BLR D1 Dnepr Mogilev VS FK Isloch Minsk
2017-10-19 วันพฤหัสฯ
01:15 PER D1 [12] Academia Deportiva Cantolao VS Universidad San Martin [16]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [BEL D1 5] แอนเดอร์เลช VS ปารีส เซนท์ เจอร์เมน [FRA D1 1]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [GER D1 2] บาเยิร์น มิวนิค VS กลาสโกลว์ เซลติก [SCO PR 1]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [SPA D1 1] บาเซโลน่า VS โอลิมเปียกอส [GRE D1 6]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [ITA D1 3] จูเวนตุส (เอ็น) VS สปอร์ทติ้ง ลิสบอน [POR D1 2]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [POR D1 3] เบนฟิกา ( N ) VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENG PR 2]
01:45 ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก [RUS PR 3] ซีเอสเคเอ มอสโค VS บาเซิ่ล [SUI Sl 3]
04:00 PAR D1 [8] FC Nacional Asuncion VS โซลเดออเมริกา [12]
06:45 BRA D1 [1] คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (เอสพี) VS กรีมิโอ พอร์ทโต อัลเลกรี [2]
07:00 MEX D1 [15] Santos Laguna VS Necaxa [8]
07:00 ชิลีคัพ [CHI D1 6] ยูนิเวอร์ซิแด๊ด เดอ ชิลี VS อันโทฟากาสต้า [CHI D1 5]
07:06 MEX D1 [14] พาชูคา VS โตลูกา [4]
09:00 MEX D1 [2] Club America VS Chivas Guadalajara [16]
09:00 MEX D1 [17] พิวบลา VS Rayados Monterrey [1]
20:00 UAE LP [6] Dabba Al-Fujairah VS Al-Dhafra [7]
22:00 ยูโรป้าลีก [KAZ PR 1] โลโคโมทีฟ อัสตานา VS มัคคาบี้ เทลอาวีฟ [ISR D1 3]
2017-10-20 วันศุกร์
00:00 ยูโรป้าลีก [SER D1 1] เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS อาร์เซน่อล [ENG PR 6]
00:00 ยูโรป้าลีก [ISR D1 5] ฮาโปเอล เบีย เชว่า VS สตีออ บูเคอร์เรสติ [ROM D1 2]
00:00 ยูโรป้าลีก [BEL D1 7] ซูทเต้ วาเรเจม VS วิทตีส อาร์นเฺฮ็ม [HOL D1 4]
00:00 ยูโรป้าลีก [TUR D1 15] คอนยาสปอร์ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUT D1 2]
00:00 ยูโรป้าลีก [UKR D1 7] ซอร์ย่า ลูแฮงส์ VS เฮอทา เบอร์ลิน [GER D1 13]
00:00 ยูโรป้าลีก [RUS PR 1] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก VS โรเซนบอร์ก [NOR D1 1]
00:00 ยูโรป้าลีก [MKD D1 2] FC Vardar Skopje VS เรอัล โซเซียดาด [SPA D1 7]
02:05 ยูโรป้าลีก [ITA D1 10] เอซี ลิลาน VS เออีเค เอเธนส์ [GRE D1 2]
02:05 ยูโรป้าลีก [ENG PR 16] เอฟเวอร์ตัน VS ลีออน [FRA D1 6]
02:05 ยูโรป้าลีก [AUT D1 4] ออสเตรีย เวียน VS ริเยก้า [CRO D1 2]
02:05 ยูโรป้าลีก [SPA D1 8] บียาร์เรอัล VS สลาเวีย ปราฮา [CZE D1 2]
02:05 ยูโรป้าลีก [GER D1 4] ฮอฟเฟินเฮ็ม VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [TUR D1 4]
02:05 ยูโรป้าลีก [UKR D1 2] ดินาโม เคียฟ VS ยัง บอยส์ [SUI Sl 1]
02:05 ยูโรป้าลีก [ITA D1 12] แอทตาแลนต้า VS Apollon Limassol FC [CYP D1 7]
02:05 ยูโรป้าลีก [CZE D1 7] Fastav Zlin VS เอฟซี โคเปนฮาเก้น [DEN SASL 6]
05:30 BOL D1 [8] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ VS ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [2]
07:30 BOL D1 [3] เดอะ สตรองเกสต์ VS Blooming [5]
15:50 AUS D1 [5] Adelaide United VS เมลเบิร์น วิคตอรี่ [9]
16:30 JPN D2 [8] โยโกฮามา เอฟซี VS Machida Zelvia [15]
18:35 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [5] ซานตง ลูเหนิง VS เหลี่ยวหนิง เสิ่่นหยาง [16]
23:00 POL D1 [3] ซาเกลบี้ ลูบิน VS ปิแอส กลิวิส [16]
23:00 UAE LP Al-Jazira(UAE) VS Al-Jazira Reserve
23:00 CZE D1 [16] วีสโซซิน่า จิฮ์ลาวา VS โบฮีเมียน 1905 [9]
23:30 GER D2 [1] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ดาร์มสตัดท์ 98 [8]
23:30 GER D2 [13] อิงโกลสตัดท VS ไฮน์เดนเฮลม์ [16]
23:30 EST D1 [5] Trans Narva VS Flora Tallinn [1]
2017-10-21 วันเสาร์
00:00 TUR D1 [17] อันตัลยาสปอร์ VS คาซิมปาซ่า [14]
00:00 TUR D1 [2] กัสเทป VS อลันยาสปอร์ [10]
00:00 SWE D1 [9] โอเรโบร VS ฮาล์มสตัด [16]
00:00 DEN SASL [2] มิดทิฟแลนด์ VS เอซี ฮอร์เซ่นส์ [4]
01:00 HOL D1 [12] กรอนนิ้งเกิน VS วิลเลม II [17]
01:00 FRA D2 [10] โอร์แลงส์ ยูเอส 45 VS โลเรียน [7]
01:00 FRA D2 [14] อุซเซอร์รีย์ VS Quevilly [19]
01:00 FRA D2 [11] Chamois Niortais VS บรูค พีรอนนาส [17]
01:00 FRA D2 [5] ปารีส เอฟซี VS วาเลนเซียนเนส [9]
01:00 FRA D2 [16] แนนซี่ VS แกลร์กมงต์ ฟุต [4]
01:00 FRA D2 [8] เลอ อาฟร์ VS Chateauroux [12]
01:00 FRA D2 [6] นีมส์ VS บรีสท์ [3]
01:00 SUI D1 [5] วาดูซ VS นอชาเตล ซาแมกซ์ [2]
01:15 CZE D1 [14] บานิก ออกทราว่า VS ซิกมา โอโลมุค [3]
01:30 GER D1 [6] ชาลเก้ 04 VS เอฟเอสวี เมนซ์ 05 [10]
01:30 BEL D1 [4] มูสครอน-เปรูเวลซ์ VS สแตนดาร์ด ลีย์ [9]
01:45 FRA D1 [3] เซนต์ อีเทียน VS มอนท์เพลลิเออร์ [11]
02:00 SPA D2 [1] โอซาซูน่า VS Barcelona B [13]
02:30 POR D1 [18] เอสโตริล VS เบาวิสต้า [8]
12:00 JPN D1 [17] โอมิยา อาดิจา VS Kashiwa Reysol [3]
12:00 JPN D1 [16] Hiroshima Sanfrecce VS คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [2]
12:00 JPN D1 [8] วิสเซล โกเบ VS สากัน โตสู [9]
12:00 JPN D1 [12] เวแกลต้า เซนได VS ชิมิสุ เอส-พัลส์ [14]
13:00 JPN D1 [6] จูบิโล อิวาตะ VS อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [18]
14:00 JPN D1 [11] เอฟซี โตเกียว VS คอนซาโดล ซัปโปโร [13]
14:00 JPN D2 [1] โชแนน เบลแมร์ VS อีฮีม เอฟซี [16]
14:00 JPN D2 [17] FC Gifu VS โตเกียว เวอร์ดี้ [7]
17:00 JPN D2 [3] V-Varen Nagasaki VS Nagoya Grampus [4]
17:00 JPN D1 [4] Yokohama F.Marinos VS กาชิมา แอ๊นท์เลอร์ [1]
17:00 EST D1 [3] Nomme JK Kalju VS Paide Linnameeskond [8]
18:00 RUS D1 [3] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก VS Avangard [13]
18:00 RUS PR [14] FC Tosno VS เอฟเค รอสตอฟ [11]
18:00 GER D2 [2] โฮลสไตน์ คีล VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [6]
18:00 GER D2 [12] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS วีเอฟแอล โบชุม [11]
18:00 GER D2 [4] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [17]
18:00 TUR D1 [18] ออสมานลิสปอร์เอฟซี VS คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ [12]
18:30 ENG PR [5] เชลซี VS วัดฟอร์ด [4]
18:35 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [4] เทียนจิน เฉียนเจี้ยน VS เหอเป่ย ไชน่า ฟอร์จูน [3]
20:00 EST D1 [2] เลวาเดีย ตอลลิน VS ทุลเลวิก วิลจานดิ [9]
20:00 CRO D1 [9] HNK ซิบาเลีย VS NK Slaven Koprivnica [7]
20:00 FRA D2 [18] ล็องส์ VS แร็งส์ [1]
20:00 NOR AL [16] FK Arendal VS สต๊าท ไดเค [2]
20:30 RUS PR [7] รูบิน คาซาน VS ไดนาโม มอสโค [13]
20:30 POL D1 [10] Sandecja Nowy Sacz VS คราโคเวีย คราคอฟ [13]
20:30 TUR D1 [3] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้ [16]
20:30 GER D1 [5] โบรุสเซีย มึนเซ่นกลัดบัค VS เบเยอร์ เลฟเวอร์กูเซน [12]
20:30 GER D1 [3] RB Leipzig VS วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท [11]
20:30 GER D1 [7] เอียนแทรช แฟรงเฟิท VS โบรูสเซีย ดอร์ทมุนด์ [1]
20:30 GER D1 [8] เอฟซี อ๊อกซ์เบิร์ก VS ฮันโอเวอร์ 96 [9]
21:00 UKR D1 [9] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย VS เวรัส [5]
21:00 RUS D1 [19] ฟาเกิล โวโรเนซ VS Khimki [14]
21:00 RUS D1 [11] คูบาน คราซ์โนดาร์ VS คริปลิย่า โซเวโทฟ [2]
21:00 SWE D1 [15] AFC Alliance VS เอล์ฟส์บอร์ก [10]
21:00 AUT D1 [1] สเตริม กราซ VS แมทเตอร์เบิร์ก [9]
21:00 SPA D2 [7] SD Huesca VS Cadiz [11]
21:00 ENG PR [17] สโต๊ค ซิตี้ VS บอร์นมัธ [19]
21:00 ENG PR [1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS เบิร์นลี่ย์ [7]
21:00 ENG PR [13] สวอนซี ซิตี้ VS เลสเตอร์ ซิตี้ [18]
21:00 ENG PR [9] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS คริสตัล พาเลซ [20]
21:00 ENG PR [12] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [2]
22:00 CZE D1 [8] เทพปลิซ VS MFK Karvina [12]
22:00 FRA D1 [2] โมนาโก VS เคน [8]
23:30 ENG PR [11] เซาแธมป์ตัน VS เวสต์บรอมบิช อัลเบียน [10]
2017-10-22 วันอาทิตย์
19:30 ENG PR [16] เอฟเวอร์ตัน VS อาร์เซน่อล [6]
22:00 ENG PR [3] ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์ VS ลิเวอร์พูล [8]
อัพเดทเกมเพิ่มเติมในภายหลัง