x ปัญหาหรือข้อเสนอแนะ
วิดีโอบันทึกการแข่งขัน:
เวลา ลีก ทีมการแข่ง ช่องถ่ายทอดสด
2017-06-29 วันพฤหัสฯ
กำลังแข่ง USA CUP [MLS 11] ซาน โฮเซ เอิร์ทเควก VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [MLS 15]
23:00 ยูโรป้าลีก [GEO D1 5] Chikhura Sachkhere VS เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUT D1 4]
23:00 INT CF [CYP D1 3] Apollon Limassol FC VS มัลลาดา โบเลซลาฟ [CZE D1 4]
23:00 INT CF [GER Reg 3] บาเยิร์น มิวนิค (เยาวชน) VS ไดนาโม มอสโค [RUS D1 1]
23:30 ยูโรป้าลีก [DEN SASL 2] ลิงบี้ VS บังกอร์ ซิตี้ [WAL PR 3]
2017-06-30 วันศุกร์
00:00 INT CF [SLO D1 7] รูดาร์ เวเลนเจ VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [CRO D1 3]
01:00 คอนเฟดเดเรชั่นคัพ เยอรมัน VS เม็กซิโก
01:00 ยูโรป้าลีก [DEN SASL 3] มิดทิฟแลนด์ VS เดอร์รี่ ซิตี้ [IRE PR 5]
05:15 CON CSA [BRA D1 11] พอนเต้ พรีต้า VS โซลเดออเมริกา [PAR D1 5]
05:30 BRA CUP [BRA D1 13] อัตเลติโก มิไนโร่ VS โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [BRA D1 6]
06:30 MLS [3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [20]
07:45 CON CSA [BRA D1 7] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) VS Universidad Catolica [ECU D1 7]
07:45 CON CSA [ARG D1 4] ราซิ่ง คลับ VS อินดิเพนเดนเต้ [COL D1 2]
18:35 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [8] Shanghai Shenhua VS เหลี่ยวหนิง เสิ่่นหยาง [12]
2017-07-01 วันเสาร์
01:45 UEFA U21 เยอรมัน U21 VS สเปน ยู21
12:00 JPN D1 [16] คอนซาโดล ซัปโปโร VS ชิมิสุ เอส-พัลส์ [13]
14:30 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [11] ชางชุน ยาไถ VS ปักกิ่ง กั๋วอาน [7]
17:00 JPN D1 [12] เวแกลต้า เซนได VS กัมบะ โอซาก้า [4]
17:00 JPN D1 [15] โอมิยา อาดิจา VS Yokohama F.Marinos [5]
17:00 JPN D1 [18] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ VS จูบิโล อิวาตะ [7]
17:00 JPN D1 [6] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ VS วิสเซล โกเบ [11]
17:00 JPN D1 [9] อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS Hiroshima Sanfrecce [17]
18:35 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [14] Henan Jianye VS เทียนจิน ไท่ต๋า [13]
18:35 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [15] เจียงซู ซูหนิง VS Shanghai East Asia [2]
18:35 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [5] กว่างโจว ฟู่ลี่ VS ฉองขิ่ง ลิฟาน [9]
18:35 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [3] เหอเป่ย ไชน่า ฟอร์จูน VS ซานตง ลูเหนิง [4]
23:00 SWE D1 [15] ฮาล์มสตัด VS เอล์ฟส์บอร์ก [8]
23:00 NOR D1 [11] ลีลล์สตรอม VS สตรอมก็อดเซ็ท [14]
2017-07-02 วันอาทิตย์
02:00 BRA D1 [4] พัลไมรัส VS กรีมิโอ พอร์ทโต อัลเลกรี [2]
03:45 INT FRL ยูเอสเอ VS กานา
05:00 BRA D2 [5] America MG VS Brasil de Pelotas [8]
06:00 MLS [4] สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [8]
06:00 MLS [2] ชิคาโก ไฟร์ VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [14]
06:00 MLS [18] มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ดีซี ยูไนเต็ด [19]
07:30 USL D1 [16] Orlando City U23 VS ซินซินเนติ เอฟซี [11]
14:30 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [10] กุ้ยโจว จื้อเฉิง VS เหยียนเปียน [16]
18:35 ไชนีส ซูเปอร์ลีก [6] เทียนจิน เฉียนเจี้ยน VS กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ เถาเป่า [1]
อัพเดทเกมเพิ่มเติมในภายหลัง